Gõ từ khóa bạn muốn tìm rồi Enter, câu hỏi của bạn có thể đã từng được trả lời trên diễn đàn
kết quả từ 1 tới 10 trên 10

Ðề tài: Cau ca tra song !!!

Bài đã đăng
    6
    Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 lần trong 0 bài

Chao cac bac em rat me cau ca va dac biet la cau ca tra song. Em moi mua cay can hjeu Daiwa phantom model phj 702hs ,length 2.13m, mono 20-50 lb. Va may Shimano 4000. Xin hoi cac bac vay can cua em co thjch hop cau ca tra ko. Neu ko thj thjch hop cau ca gi nhat. Chan thanh cam on. Em truy cap website bang dtdd nen ko do dau duoc. Mong cac bac thong cam.

Bài đã đăng
    16
    Cám ơn
    2
    Được cám ơn 4 lần trong 2 bài

Nếu câu sông bạn dùng cần 2m7 tới 3m thì OK, máy Shimano 4000 thì OK rùi, mình cũng đang xài loại này, mồi câu thì thường là trùn huyết sẻ có tra và trê, theo ý kiến mình nếu câu tra thì bạn cứ lấy bánh mì vo lại móc vào lưỡi cá tra khoái món này lắm.Chút ý kiến với bạn chúc vui nhé..

3. Những thành viên đã cám ơn hungrophi vì bài viết này:

Bài đã đăng
    6
    Cám ơn
    0

Cam on ban da jup do. O duoi Long Xuyen minh cau bang thuc an R1 ko ah nhung rat hjeu qua. De bua nao su dung cach ban chj xem sao. Chuc moi nguoi vui ve.

Bài đã đăng
    13
    Cám ơn
    0

nguyễn ở LX chỗ nào za ban mình thỳ ở sài gòn nhưng quê thỳ ỡ dưới mình mới ỡ LX lên hồi chiều nà hy`hy` mà sao bạn ko xuống phà vàm cống câu di mình thắy người ta ở dó cũng câu nhiều lấm dó ma nguyễn co thể cho mình số Fone ko dựơc thỳ nhắn lên diển này nha co diệp về dứơi thỳ minh gọi cho bạn di câu nha

Bài đã đăng
    6
    Cám ơn
    0

Gui ban Vu. Minh o Lx thuong hay qua My Hoa Hung de cau. It khj xuong pha Vam Cong cau ban ah. Nha minh o gan cau Quay do. Hjen jo minh dang hoc o SG ko bit khj nao ranh ve cau duoc nua. Cau o My Hoa Hung co ca nhju hon do ban ah. Bua nao ban di thu di. Chuc ban vui ve.

Bài đã đăng
    13
    Cám ơn
    0

chao bạn nguyễn bạn dang ở sài gòn à bạn ở quận mấy za ban có thể cho mình số DT của bạn dược hok mình củng dang ở sài gòn nè bạn có thể cho mình số DT dược ko bửa nào rảnh di uốn càfe chơi dược hok nà số cũa mình niếu dược ban cứ gọi cho mình nha 0909321653

Bài đã đăng
    6
    Cám ơn
    0

Gui ban Vu. Minh o quan 8. Gan cau chu Y. Ban o dau. Ban len tp hoc hay dang lam viec vay ban. Thoi jan nay minh hoc nhju qua khj nao ranh minh se goi cho ban uong cafe nhe. Minh moi cau duoc 2 nam ah nhung chua bit ji nhjeu. Minh rat thjch cau song. Co le minh phai hoc hoi nhjeu them tu ban va cac cao thu tren dien dan 4so9. Khj nao gap nhau ban jup do minh them nhe. Rat vui khj quen ban. Chuc ban va moi nguoi vui nhe. So dt minh day 0927350229.

Bài đã đăng
    6
    Cám ơn
    0

Xin hoi cac ban va cac chu ve moi cau ca tra song va ca vo dem ah. Em thuong cau bang thuc an vien vo lai thanh cuc hoac trun huyet cung rat hjeu qua. Neu co loai moi nao khac tot hon mong moi nguoi chj jup em. Cho em hoi them thoi jan nao la ca tra an manh nhat a. Mong duoc su jup do cua moi nguoi. Chuc moi nguoi vui ve . . .

Bài đã đăng
    29
    Cám ơn
    0

Gửi bạn Lê Minh Nguyên:

Bạn ở Quận 8 gần cầu chữ Y ha~, mik` ở Q5 sát cầu chữ Y lun hihihiTuyệt......Cho mik` hoi~ ban đang hoc DH hay sao??? mik` năm sau thi 12 rùi nên hè năm nay là hè cuốiKhóc, có j` đi câu ca' dc thì rủ mik` nhak ( ghiền câu lắm),Bối rối

Mik` nghe có ng` nói câu mồi gián cũng ngon lắm nhưng ko bik thực hư thế nào  Cười

Bài đã đăng
    6
    Cám ơn
    0

Chao ban Dung. Minh dang hoc trung cap chuyen ngjep ban ah. Minh hoc hoi te nen ko co kha nang vao dai hoc hjx hjx. Rat vui duoc lam quen voi ban. Minh moi hoc tren nay 6 thang ah nen chua di cau tren nay lan nao. Lau lau ve que moi ra song cau. Cau moi gian thj rat nhay do ban ah. Nhung ko bit tren tp co hjeu qua ko thoi. Minh dang hoc cach lam cac loai moi khac nua. Mong duoc ju jup do them tu ban va moi nguoi. Chuc moi nguoi suc khoe nhe.

Thông tin topic