Anh Em Ở Huế Cho E Hỏi Với Ạ ! E Cảm Ơn Nhiều | Câu lạc bộ câu cá 4so9

Anh Em Ở Huế Cho E Hỏi Với Ạ ! E Cảm Ơn Nhiều

Thảo luận trong 'CLB câu cá Huế' bắt đầu bởi bảo hân, 12/4/15.

1. bảo hân

bảo hân Thành viên mới

e thích đi câu cơ mà ở huế ít chỗ câu gần quá các a nhỉ ?
    các anh thấy câu ở Hương cần mình dùng mồi nhử có cá không các a nhỉ ? vì dạo này câu k còn trắm nữa
    anh em nào giúp e địa điểm câu
    và tiện thể giúp e dùng mồi nào ạ ?
    e cảm ơn nhiều, mong giúp đỡ em

2. sinhhuefc

sinhhuefc Thành viên tích cực

Chào em! Ở Huế rất nhiều điểm câu và củng rất nhiều thể loại câu câu sông, Hồ , biển, đầm phá... Cụ thể là bạn muốn câu loài nào nước ngọt, lợ mặn ... Thì ae mới có thể tư vấn và hổ trợ bạn được . Bạn có thể ghé cafe 273 điện biên phủ chiều thứ 6 hàng tuần gặp gỡ ae trong clb để trao đổi kinh nghiệm hoặc 79 Trần Phú ( shop đồ câu thể thao sinhhuefc) gặp a sinh có thể bạn có nhiều sự lựa chọn cho môn câu mà mình yêu thích! Chúc bạn câu được nhiều cá và biết thêm nhiều kinh nghiêm . Thân
    Chj

3. ChichXongHut

ChichXongHut Thành viên mới

em mới đi chơi huế về thấy huế nhiều điểm câu tự nhiên lắm mà, chỗ cầu đập đá , chỗ kênh mương và sông hương tha hồ cho bác câu đó

4. bảo hân

bảo hân Thành viên mới

dạ e cảm ơn e sẽ ghe ngay và luôn ^_^ vì e là ng mới ạ

5. Huyhcc

Huyhcc Thành viên tích cực

Bạn Bảo Hân.
    Ở Huế dạo này người câu nhiều và cũng có nhiều điểm câu. Bạn có thể đi dọc các con sông như Sông Hương, sông Bến Ngự, sông An Cựu, sông Hương Cần để xem và tham khảo địa điểm... câu Biển thì hiện tại đang tắc vì sự cố cá chết nên ít người câu. Nếu bạn câu ở Hương Cần cũng nên dùng mồi nhử có cám, mè trộn với đất sét để nhử cá. Mồi câu chủ yếu là trùn Quế và mồi Sắn quết nhuyễn trộn mè.