Dist.7 Fishing Club - Thông tin tài chính. | Page 2 | Câu lạc bộ câu cá 4so9

Dist.7 Fishing Club - Thông tin tài chính.

Thảo luận trong 'Nhóm câu cá quận 7 Tp.HCM' bắt đầu bởi xuan_vinh, 29/10/10.

1. thuyhv

thuyhv PCN CLB câu cá quận 7

Làm gì có chuyện thối lại A Giang! Gửi Ku Vinh giữ nha ! kakakakaka.....

2. thuyhv

Oh ! A Hải Hàm Tử là A Dần à !? Ku Vinh đang kiếm Ông này để chém đó Anh ! Tại Ổng hứa dẫn AE đi Vũng Tàu câu 1 chuyến mà lặng mất tâm ! hehehehehehe.....

3. trgiang

trgiang Thành viên mới

Chú giỡn thì nói vừa thui, nói quá là bị hiểu lầm đó nha

4. thuyhv

Hihi...tại hiểu nhầm A Hải Hàm Tử = Anh Dần mà ! Chứ Ông Dần mà dám hiểu lầm ? hehehehe.....

P/S: do hiểu nhầm nên nói giỡn có gì hơi quá mong Anh Hải Hàm Tử thứ lỗi Em Út nha ! Hôm nào có dịp gặp mặt OFF Em sẽ tạ lỗi sau !

5. NguyenTDanh

NguyenTDanh Thành viên mới

Thanks Vinh nhiều, thứ bảy cho anh địa chỉ anh qua lấy sẵn tiện anh em uống cà phê hay nhậu luôn khà khà

6. HuyPham

HuyPham Thành viên mới

Hình như hôm qua a Giang đưa dư cho Huy 100.000đ, đưa lại sợ a Giang không nhận, vậy đóng vô quỹ luôn hả Vinh??? hehe.

7. phamvanloi

phamvanloi Thành viên mới

Hi cu Vinh!
    cu vào chổ mua bán sắt vụn mua cho rẻ

8. thuyhv

Vậy phải kiếm mấy cái Cốt to bằng cổ tay cưa ra mới đủ trọng lượng rùi ! Mà vậy cung ko nên, đâu phải AE nào cũng đi BL, mà Quỹ là chung của mọi người ! Thôi để ai đi tự xử đi Ku Vinh !

9. thuyhv

Good nhất là ai có mối mua được cục neo = gang (nói Chì = Gang cho dễ hỉu nhưng thấy kì kì ...), nghe A. Dần nói nhờ A Hải Hàm Tử mua giúp mà chưa mua được, 20K / kg => wất cho 10kg thả Sông cho đỡ ô nhiễm Chì ! hehehhe....

10. trgiang

trgiang Thành viên mới

Anh đang sử dụng loại này mà. Nói chung là ok

11. thuyhv

Trời àh ! Vậy còn ko chia sẻ chổ mua cho AE, môi trường nó nhờ ! Mua ở đâu vậy Anh ui !!

12. gatrong_67

gatrong_67 BCV CLB câu cá 4so9

Mua dưới Vũng Tàu đó,........................................................

13. Dark Moon

Dark Moon Tửu lượng như tiên

Hix, mình đóng quỹ 50k tại Rừng Chim mà thủ quỹ chắc quên cập nhật rồi.

14. tamtran

tamtran Thành viên mới

em tên trần trọng tâm. số tt 21 danh em đóng tiền rồi mà chả thấy tên. đề nghị ban quan trị bổ sung gấp. em chưa đi câu chung với câu lạc bộ một lần nào buồn ghê đó

15. trgiang

trgiang Thành viên mới

Úi Úi Úi ku Vinh coi lại kìa.
    Sao bị ý kiến kìa???

16. trgiang

trgiang Thành viên mới

Vinh liệt kê dùm tất cả những anh em đã đóng quỹ, đã có đồng phục nhé.

Hiện tại đã hết đồng phục Giang sẽ đi in decal logo để dán xe và thêu logo đồng phục.
    Thành viên mới sẽ được tặng 3 logo thêu (may vô áo, áo khoác, nón), 3 decal logo và tiền quỹ đóng là 80.000VND

17. thuyhv

Ủa sao ko thấy nhắc tv cũ zậy Chủ nhiệm ???

18. trgiang

trgiang Thành viên mới

Thành Viên Cũ đã có đồng phục ai có nhu cầu dán xe, may thêm vô áo thì lầy trong giới hạn đó.

Hiện tại đã nhờ anh Việt Hòa làm decal (200 cái dán honda, 12 cái dán xe hơi).

Sao chưa thấy chú Thụy cập nhật 100k Bông lau và 100k Giang ủng hộ quỹ nhể???

Tiện đây Giang cũng công bố Giải câu tay 4so9 Giagn đã ủng hộ 1 chai (tiền cá nhân). mong rằng anh em mình ai có thời gian tham gia cho vui, không câu thì đi làm ủng hộ viên cho Giang câu thì nhé.

19. thuyhv

EM giữ 200K mấy AE biết hết mà ! Đến hôm Tất niên EM gửi cho Vinh rồi Vinh cập nhật cho thống nhất, chứ 1 vấn đề mà nhiều người cập nhật sẽ loãng, ko chính xác Anh !

20. trgiang

trgiang Thành viên mới

Ai chẳng biết vậy, cập nhật thì Vinh, nhưng chú post sớm lên cho anh em hào hứng chứ.

Nhân tiện cũng xin thông báo! Những chuyến off club, off lén đông người... mà thu dư, nếu nhiều (hơn 30k) thì trả lại anh em, nếu ít, lẻ... thì nhập chung vô quỹ Club và sẽ được công bố cho tất cả anh em biết.