Dist.7 Fishing Club - Ý kiến đóng góp, giải đáp thắc mắc của thành viên. | Page 6 | Câu lạc bộ câu cá 4so9

Dist.7 Fishing Club - Ý kiến đóng góp, giải đáp thắc mắc của thành viên.

Thảo luận trong 'Nhóm câu cá quận 7 Tp.HCM' bắt đầu bởi nghia40, 27/9/10.

1. Rái Cá

Rái Cá Thành viên tích cực

Có thể biết nhiều chứ có ai biết hết được.
    Vậy là các cao thủ lại giấu nghề rồi, không ai chịu chia sẽ hết. Buồn!
    Thôi chịu khó đi Google zậy.

Last edited by a moderator: 25/9/12
  2. thuyhv

thuyhv PCN CLB câu cá quận 7

Không ai dấu ghề cả A ơi !chỉ là AE không dám "múa rìu qua mắt Tiều Phu" trên Diễn đàn này thui ah ! sợ bị ném đá đó :) AE Dist 7 luôn chia sẻ kinh nghiệm cho Thành viên nhưng không phải trên diễn đàn :)

3. MrThanh

MrThanh Chủ nhiệm CLB Câu Cá Q.7

Chào anh Sơn.
    Nhóm tụi em không phải là cao thủ trên diễn đàn, còn rất nhiều tiền bói ẩn danh nữa, nên tụi em không dám mở lời là vậy, thân mời anh Sơn và các anh em khác đến quán cafê Trần Phú lúc 11g30 vào thứ năm hàng tuần để trao đổi về mồi và kỷ thuật câu cá nhỏ tự nhiên, đây là lời mời chân thành từ Dist 7.
    Trân trọng.

4. quachhaiminh

quachhaiminh Thành viên mới

Pak Thụy vô câu trộm đầm người ta nuôi cá tráp mà hok nhiều mới lạ!!:D

5. ut_gocong

ut_gocong Thành viên tích cực

:pHMinh ơi câu trộm còn la lớn hả,bộ ko sợ người ta biết hả cu.:p

6. taydocsg

taydocsg Thành viên mới

Vậy khi nào cuối tuần có tiết mục nào hay thì bạn Thụy hú mình với. Đi theo học hỏi là chính thôi chứ câu cá thì chả biết tẹo nào. Sắm bộ cần cùi bắp của TQ lâu rồi mà tới giờ còn chưa biết làm gì với nó nè. Có gì liên lạc yahoo cho mình nhé vì post số điện thoại lên đây ko tiện lắm. Nick mình là tuan_robin.

Last edited by a moderator: 25/9/12
  7. Nhatthong71

Nhatthong71 Thành viên mới

Thấy anh em câu cá mà ham ghê, mình cũng mới tập tành câu, khi nào có dịp anh em cho mình theo với, mình tên Thông 43t ở Bình Thạnh SĐT 01223112222 xin được làm quen với các anh trong nhóm đi câu, hoặc anh em có địa điểm hay tập trung uống cafe tám chuyện câu kéo nhắn tin cho mình tham gia với nhé.

8. ut_gocong

ut_gocong Thành viên tích cực

:pP/S chào anh Lý Thông,em là Thạch Sanh cũng trong D7,nếu anh có nhã ý làm quen hay tham gia nhóm thì mời anh vào thứ 5 hàng tuần ra cà phê Trần Phú,đối diện tiệm đồ câu Châu&Ngân để giao lưu với ae nha hehehe.:p

9. thuyhv

Trưa Thứ 5 hàng tuần, mời Anh Thông ra Cafe Vĩa hè Trần Phú (đối diện Tiệm Đồ Câu Ngân) cafe giao lưu cùng AE Dist 7 nhé !

10. nguyenquan0212

nguyenquan0212 Thành viên mới

Hôm nay em mới ra off lần đầu , gặp anh em ai cũng vui vẻ , mặc dù em là người mới nhưng không có cảm giác lạ lẫm , mong rằng từ nay sẽ đc đi theo mấy anh học hỏi và giao lưu . Vui là 9 mà :)

11. Huynh1961

Huynh1961 Thành viên mới

Thụy - Dần và các Bạn thân mến !
    Lâu rồi không có vào Club ,anh em khỏe hết không ? Huỳnh Tết này có về VN , có dịp về thăm GD ở Đại Ngãi ,sẵn đi câu Bông lau ở Định An luôn , Dần và Thụy 2 em còn lưu số của ghe câu ở Định An thì cho anh xin nhe ! Cám ơn 2 em ,chuc anh em trong Dist.7 vui vẻ
    Anh Huynh

Last edited by a moderator: 28/1/13
  12. duy_ctytvxdkg

duy_ctytvxdkg Thành viên mới

Tình hình là anh em dist 7 ngày càng đông, các chuyến đi câu ngày càng hoành tráng rồi. Em đề nghị design mẫu đồng phục để đi câu nhìn cho nó pro và dễ quan hệ (cứ nhìn thấy trang phục là biết dist 7 - có anh em đi mở đường là các anh em khác vào được) :p. Đặc biệt là đ/v những anh em giao tiếp kém như em (ít nói và nhậu kém) sẽ có cơ hội đi nhiều chỗ hơn. Vào từ tháng 09 - 2012 mà đến giờ nếu đi một mình em chỉ có 1 đầm là dám vào. Hôm rồi đánh liều xin thêm được một chỗ nữa là 2 (nhưng mà không chắc chắn là vào được tùy chủ đầm vui hay buồn nữa).

13. thuyhv

Good idea :) dù nó ko mới !
    Những ngày mới thành lập Dist 7 , thì CLB đã có làm đồng phục là áo gió để AE đi câu thiên nhiên qua đêm mặc cho ấm, đến giờ chắc còn được 2-3cái của các cựu TV ban đầu còn giữ.
    Nay Bác Duy khơi màu lại thì để Thứ 5 này OFF sẽ lấy ý kiến AE, cơ bản chắc AE sẽ OK hết thôi.
    Nay nhờ các AE nào có khả năng, thuộc lĩnh vực chuyên môn thì giúp AE design :
    + Mẫu đồng phục, màu áo
    + Mẫu chữ
    + Chất liệu (ưu tiên chất liệu thun 4 chiều để mặc mát, co giản tốt)
    post lên lấy ý kiến AE nhé !

14. Phạm Anh Trí83

Phạm Anh Trí83 Thành viên mới

Số là em cũng rất mê câu, lúc trước câu cá tra, giờ chuyển sang lure cá lóc.... Bây giờ em cũng rất muốn được câu đầm với các Bác. Hôm nào có chương trình đi câu đầm.... mong các bác chiếu cố cho em 1 suất với ạ.
    Số điện thoại của em là: 0938.001.566. Em tên Trí.

15. haohunghao

haohunghao Thành viên mới

OK

pmc130561 thích bài này.
  16. Khiemq7

Khiemq7 Thành viên gắn bó

Chào các ACE Q7,
    Nếu ACE đi câu Đầm thì cho mình xen một vé nhé. 0918336695
    Cảm ơn ACE rất nhiều

17. minhlam

minhlam Thành viên mới

Thân Chào AE câu đầm,
    Thấy mấy Anh post bài đi lure chẻm đầm mê quá mà không biết làm thề nào để liên lạc, xin theo. Sẵn dịp đây cho em xin đăng ký thông tin. Nếu có dịp đi đầm AE chiếu cố giùm em với nhé.
    Em tên Minh Lâm - DT 0933.099.061
    Many thankns!