Mr.Bond lại được lên báo ! | Page 2 | Câu lạc bộ câu cá 4so9

Mr.Bond lại được lên báo !

Thảo luận trong 'Kỷ Lục Của Nhóm' bắt đầu bởi Mr-Bond, 27/5/12.

1. Mr-Bond

Mr-Bond Ban cố vấn 4so9 USA

Hôm nay mới lấy được đợt báo có bài viết của mình được phát hành hôm chủ nhật tuần rồi. Post lên chia sẽ với mọi người =).

Cagar

Than/Mr.Bond

2. Mr-Bond

Vừa nhận được thêm 2 tờ báo từ người bạn có dăng bài viết của mình nữa, thấy vui vui nên post lên chia sẽ với mọi người.

Cabeok1

Báo ngày Thứ Sáu, 22-06-2012

Cabeok2

Báo ngày Chủ nhật, 3-6-2012

Thân/Mr.Bond

Last edited by a moderator: 25/6/12
  3. Mr-Bond

Hôm nay người bạn mới gởi cho tấm hình xem được trên báo Nguoiviet Daily News ngay12/06/12, post chia sẽ với mọi người...hihi

Baongu22

Thân/Mr.Bond

Last edited by a moderator: 9/12/12
  4. ly_quyen

ly_quyen Chủ nhiệm nhóm 4so9 USA

Hi David,
    Việt Báo số ra ngày hôm qua ,thứ ba 1/15 có bài "Câu cá hanh tại Aquaduct" của David đấy nhé!Tiếc là Q.chỉ mua được có một tờ .
    Thân, Quyến.

5. Mr-Bond

Thanks anh Quyến, để em vào mạng xem rồi chạy đi mua một tờ về làm kỷ niệm...hình như trên em bây giờ có một chỗ họ có bán báo này.

Thân/Mr.Bond
    Ps: Vừa vào mạng xem, họ đăng bài mà không có đăng hình, chán ghê =(!

smallkiwi thích bài này.
  6. Mr-Bond

Thanks anh Quyến, để em vào mạng xem rồi chạy đi mua một tờ về làm kỷ niệm...hình như trên em bây giờ có một chỗ họ có bán báo này.

Thân/Mr.Bond
    Ps: Vừa vào mạng xem, họ đăng bài mà không có đăng hình, chán ghê =(!

7. cklovetofish

cklovetofish Thành viên mới

Mr Bond on the news again

http://www.vietbao.com/D_1-2_2-372_4-202654_15-2/
    Lại một lần nữa Mr. Bond lại lên báo. Không những câu nghề mà kể chuyện ma cũng giỏi quá. Khâm phục, khâm phục. Thiệt là người nhiều tài lắm kế.
    Aquaduct ở Taft là một trong những nơi mà mình muốn tới mà chưa tới.
    BX của anh mà đọc mấy bài báo này chắc là anh phải ở nhà luôn, khỏi đi câu đi kiếc gì hết.

Last edited by a moderator: 17/1/13
  8. cachepnokill

cachepnokill Thành viên gắn bó

Đọc qua những phóng sự cua MR-Bond, cảm thấy thú vị, đúng là "dân chơi khác dân thường"

9. Mr-Bond

Viet Báo Daily News: Chủ Nhật 05/19/13

Carodong2

Tình cờ được người bạn gởi cho mấy tờ báo mới hay bài của mình đã được đăng nên post chia sẽ với mọi người...hihi

Thân/Mr.Bond

10. ly_quyen

11. Mr-Bond

12. ly_quyen

Hi David,
    Thật ra là bà vợ Quyến đọc tin thấy hình nên nói rằng :"em thấy hình bạn anh được chụp chung với quá chừng người mẫu luôn!" He he...
    Quyến thấy có cả hình ông Michael Võ nữa, ông này là thị trưởng(Mayor) thành phố Fountain Valley,mình khá thân với ông này vì ông có tài trợ cho Club Ping Pong Spin Garden mình đang chơi. Một người Việt làm thị trưởng tại Mỹ cũng đáng tự hào lắm.
    Thân,Quyến.

michael

13. Mr-Bond

Cái này là "bi" chu không phãi "duoc" anh Quyên oi ... Chup hình voi cá duoc lên báo thi vë vang thât ... còn voi may cô nguoi mäu thì cô nào là "em,ut" thi chup chung vài tâm AE voi nhau choi vui chu máy em chân dai này di party ho khéo vào chup né không kip anh à :( !

Thân/Mr.Bond