Sinh Nhật Lần Thứ 2. Câu Lạc Bộ Câu Cá Miền Tây ( Mtfc ) | Page 4 | Câu lạc bộ câu cá 4so9

Sinh Nhật Lần Thứ 2. Câu Lạc Bộ Câu Cá Miền Tây ( Mtfc )

Thảo luận trong 'Thông báo, Sự kiện, Sinh hoạt cộng đồng' bắt đầu bởi 7 Toan, 8/10/17.

1. 7 Toan

7 Toan Chủ nhiệm MTFC Staff Member

Anh em tập trung 6g sáng ngày thứ 7 tại nhà 7 Toàn cùng đi nhé..!
    Số 187 xô viết nghệ tỉnh F.17 Q. Bình Thạnh, gần vòng xoay Hàng Xanh..

2. xuantung3

xuantung3 Thành viên mới

Em ở Biên Hòa chạy lên chỗ bến đò luôn cho tiện, 7h00' có mặt tại bến đò được không anh 7?

3. Admin

Admin Con sen

Anh Bảy gửi hướng dẫn đường đi giúp em, em cố gắng có mặt chơi cùng anh em ạ.
    Thân

4. 7 Toan

Từ cầu Sài Gòn chạy tới ngã tư Thủ Đức quẹo phải đường Lê văn Việt, chạy thẳng hết LVV gặp ngã ba Thành quẹo mặt đường Nguyễn văn Tăng chạy khoản 3. 4km sẽ gặp đầu đường Nguyễn Xiển bên tay mặt bỏ... Chạy thêm 1km nữa thì gặp đường Phước Thiện ben tay mat quẹo phải vô.. Đi thẳng khoản 1km sẽ gặp Đình Phước Thiện trước mặt.. Alo 7 cho người ra đón..! Sđt 7 Toàn 0913141453...! Hình như là đường Lê Văn Diệt hay Việt 7 ko nhớ,,, Sơn úp hình sơ đồ đường đi dùm 7 nha... 7 ko rành..!

smallkiwi, cauhoangct, vnhut and 3 others like this.
  5. lephong

lephong Thành viên gắn bó

Rãnh rỗi poss cái bản đồ cho mọi người dễ đi tham gia ngày sinh nhật MTFC
    Anh 7 Toàn vào xem đúng điểm chưa cho em với nhé. Em cũng chưa đi lần nào :p:p:p:p:p

6. 7 Toan

Ok.. Cám ơn Phong nhiều... Quá chính sát..!!!

7. 7 Toan

Xin cám ơn anh Hoà Bông Lau đã tài trợ lòng và thịt Heo nướng..
    Một lần nữa cám ơn anh Hoà nhiều..!

8. tamcang.tn

tamcang.tn Thành viên gắn bó

Chủ nhật này e kẹt việc gia đình nên chỉ tham gia được 1 ngày thứ 7 thôi, mong a7 và ae thông cảm, chi phí a7 đóng giùm đến bữa gặp e gửi lại. Và của ít lòng nhiều e xin góp thêm 1 thùng bia cho sn hội và 300k cho quán cơm từ thiện.

9. 7 Toan

Xin đại diện anh em cám ơn TÂM đã tài trợ và ủng hộ.. Một lần nữa cám ơn em nhiều..!

10. Khiemq7

Khiemq7 Thành viên gắn bó

Chào ACE,
    Em tham gia ngày thứ 7 được thui ah, sáng em lên trễ hơn xíu vì em phải qua cty chút, khoảng 9h em có mặt, anh Bảy cho em xin 2 vé nhé,

11. Cắm Câu Chờ Cá

Cắm Câu Chờ Cá Thành viên tích cực

anh Bảy ơi, mai vợ con em xuống SG chơi rồi, không tham gia được anh ơi... sorry mọi người nha.

smallkiwi thích bài này.
  12. 7 Toan

Anh lấy làm tiếc Phúc Ơi..!

13. quangtienxd

quangtienxd Thành viên tích cực

Chúc anh 7 cùng các anh em, các chú, bác buổi họp mặt vui vẻ. Bận việc riêng k off dc. Hẹn lại lần sau.
    PS: anh @vnhut với mấy a e (chú, bác) cập nhật thường xuyên cho e theo dõi với nhe.

smallkiwi thích bài này.
  14. songcantho

songcantho Thành viên gắn bó Staff Member

Xin chào anh em!
    Chúc anh em có buổi họp mặt mừng sinh nhật lần 2 của CLB MTFC vui vẻ, thành công tốt đẹp. Vì bận việc gia đình nên mình không tham gia được lần này, hẹn gặp anh em ở những lần off kế tiếp. Mong anh em thông cảm.
    Thân mến!

smallkiwi thích bài này.